โรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น ขอขอบคุณเทศบาลตำบลพระแท่นลำพระยาได้นำรถฉีดน้ำมาล้างสนาม
วันพุธที่ 11มกราคม 2566 เทศบาลตำบลพระแท่นลำพระยาได้นำรถฉีดน้ำมาล้างสนามพร้อมทั่งรดน้ำหญ้าในสนามฟุตบอลให้กับทางโรงเรียนอุโลกสี่หมื่นเพื่อใช้ในการจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2566 ผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนโรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่นขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ ทางโรงเรียนหวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์และการสนับสนุนจากท่านด้วยดีเสมอมา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/323411575_879087903131086_6521277702695919434_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/323420495_1048336432547101_6965174926847633222_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324437535_681572070330100_7289576324326206913_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324580854_483453237274890_3905292979369697854_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324580854_483453237274890_3905292979369697854_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324724702_6076878585665038_5311557625373706029_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/324731861_2760304527440257_679872005408313416_n-1024x768.jpg)