โรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น ขอแสดงความยินดีรางวัลเหรียญทอง กับผลการแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ป.4-6
โรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น ขอแสดงความยินดี กับ
เด็กหญิงศุภกานต์ อินเกลี้ยง
เด็กหญิงกัลยาณี เอี่ยมสะอาด
เด็กหญิงนลิน บรรจบสมัย และ คุณครูผู้ฝึกซ้อม ได้แก่
คุณครูนุจรินทร์ เกียรติอมรเวช
และคุณครูภูมรินทร์ ศรีโสภา กับผลการแข่งขัน
ทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้นป 4-6 ของนักเรียนโรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น ผลการแข่งขันระดับเหรียญทองลำดับที่ 21
ขอขอบคุณนายจามร วรรณกาญจน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่นที่ให้การส่งเสริมและสนับสนุนในการแข่งขันในครั้งนี้และขอขอบคุณทุกๆกำลังใจ ที่มอบให้ด้วยดีเสมอมา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327273575_1906629289678353_4258408382257186862_n.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327339025_721705292634727_2711417964491770151_n-1-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327428071_1117457825617502_435384185057605784_n-1-1024x576.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/01/327439039_929178921573785_1584217916180227840_n-1-1024x768.jpg)