การประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มตำแหน่งครูผู้ช่วย
วันพุธ ที่ 1 มีนาคม 2566
นางสาวธัญชนก ดอกพรม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหลุมหิน พร้อมด้วยคณะกรรมการสถานศึกษา ได้ดำเนินการประเมินการเตรียมความพร้อมและพัฒนาอย่างเข้มตำแหน่งครูผู้ช่วย โดยมี นายภาณุพงศ์ ปิ่นกุมภีร์ และนางสาวนพมาศ จิตรปะเสริฐ ผู้เข้ารับการประเมินในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านหลุมหิน การดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/330164707_540925304819476_5064044588703032126_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/330377556_201595432548741_1907347920925129896_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/331819461_6070360269688078_9101695296889142759_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/330174628_691267116331874_2228135546746638360_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/330061634_1985810845104764_7198121063466166981_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/329912302_2245470855636718_8820413898196639510_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/331563702_3348055192177208_5986277850945705150_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/03/331609059_882436386368513_7895692321485760716_n-1024x768.jpg)