กิจกรรมเลือกตั้งประธานนักเรียนและคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566
วันพฤหัสบดี ที่ 8 มิถุนายน 2566 โรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย) นำโดย นายวิรัช กุ้ยอ่อน ผู้อำนวยการโรงเรียนได้จัดกิจกรรมเลือกตั้งประธานนักเรียนและคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ซึ่งเป็นกิจกรรมส่งเสริมประชาธิปไตยในโรงเรียน ผลการเลือกตั้งประธานนักเรียน พรรคที่ได้รับการเลือกตั้ง คือ พรรคพัฒนา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/เลือกตั้ง-725x1024.jpg)