เข้าร่วมพิธีสมโภชองค์พระกฐินพระราชทาน ณ ศาลาการเปรียญ วัดพญาภู จังหวัดน่าน
วันที่ 16 พฤศจิกายน 2566 เวลา 18.00 น. นายศักดิ์ ภักเกลี้ยง ผู้อำนวยการ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 พร้อมด้วย นายปรเมศร์ ล้อมวงษ์ รองผู้อำนวยการ สพป.กาญจนบุรี เขต 2 นางจิตรา ดวงปรีชา รองผู้อำนวยการ สพป.กาญจนบุรี เขต 2 เข้าร่วมพิธีสมโภชองค์พระกฐินพระราชทาน ณ ศาลาการเปรียญ วัดพญาภู จังหวัดน่าน โดยมี ว่าที่ร้อยตรี ธนุ วงษ์จินดา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในพิธี โดยมีผู้บริหารระดับสูงของ สพฐ. ผู้บริหารการศึกษาทั่วประเทศเข้าร่วมพิธี
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401564588_887945053335884_3689269957168404043_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401672943_887946550002401_3431881674519037483_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401675132_887946030002453_7123715411970709235_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401687329_887945550002501_1446530706577499510_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401719578_887946156669107_4030452921865066058_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401773237_887946366669086_3552591073743772513_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401777345_887946570002399_9178760796550784585_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401780534_887945026669220_2959983847516947906_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400693739_887946776669045_1793932227179919409_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400976393_887946400002416_7781811882277624387_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401733118_887946753335714_3374234986254050603_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401736677_887946623335727_9185231867438872607_n-1-1024x683.jpg)