โรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา”ร่วมงานวันครูแห่งชาติ 2567
วันอังคารที่ 16 มกราคม พ.ศ. 2567
โรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” นำโดยนางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” และคณะครูเข้าร่วมกิจกรรมวันครู ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2 โดยมีพิธีทางศาสนา พิธีบูชาบูรพาจารย์ และพิธีมอบรางวัลเกียรติคุณ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จดหมายข่าววันครู67-724x1024.png)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/419598656_349087864643721_4973074162567695516_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420169929_349087877977053_7092326656864759150_n-1024x768.jpg)