โรงเรียนวัดหวายเหนียว”ปุญสิริวิทยา” เข้าร่วมฟังการสวดพระอภิธรรมศพ คุณสมบูรณ์ ทองวิลัย
เมื่อวันที่ 17 มกราคม 2567 นางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครู โรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” เข้าร่วมฟังการสวดพระอภิธรรมศพ คุณสมบูรณ์ ทองวิลัย ณ วัดหวายเหนียว ทางโรงเรียนฯ ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้
#งานสัมพันธ์ชุมชนโรงเรียนวัดหวายเหนียว_ปุญสิริวิทยา
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1-1-1024x724.jpg)