นางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” เข้าร่วมประชุมผู้บริหารศูนย์ส่งเสริมประสิทธิภาพท่ามะกา 4
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 นางสาวปัทมา สายสอาด ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา” เข้าร่วมประชุมผู้บริหารศูนย์ส่งเสริมประสิทธิภาพท่ามะกา 4 ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดเขาสามสิบหาบ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/LINE_ALBUM_จดหมายข่าว-2567_๒๔๐๒๐๘_5-724x1024.jpg)