โรงเรียนวัดเบญพาด ขอเชิญร่วมลงนามถวายพระพร “เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง”
โรงเรียนวัดเบญพาด ขอเชิญร่วมลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ๑๒ สิงหาคม ๒๕๖๔
ได้ทางลิงค์นี้คะhttps://forms.gle/X6rP4buYeXyhmewr9
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/08/header11748.jpg)