โรงเรียนบ้านเขากรวด จัดกิจกรรมโครงการโพธิสัตว์น้อยลูกขอพ่อแม่เลิกเหล้า
คณะครูโรงเรียนบ้านเขากรวดร่วมกับนักเรียนได้ดำเนินการจัดกิจกรรมโครงการโพธิสัตว์น้อยลูกขอพ่อแม่เลิกเหล้า มีกิจกรรมออมสินสื่อรักพิทักษ์ครอบครัว และกิจกรรมปลูกผักของขวัญจากใจให้พ่อเเม่ โรงเรียนบ้านเขากรวดขอขอบคุณผู้ปกครองและนักเรียนที่น่ารักที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/239552197_4248373191915977_6953173906686838682_n-1024x683.jpg)