การเปิดเรียน On Site วันที่ 1 พฤศจิกายน 2564 โรงเรียนบ้านโคราช
โรงเรียนบ้านโคราช
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2564 นางสาวพิมพ์พิชชา บุญสืบสันติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคราช อำเภอพนมทวน จังหวัดกาญจนบุรี ได้ดำเนินการตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครู บุคลากร และนักเรียน ในการเรียนการสอนและดูแลความเป็นระเบียบเรียบร้อยตามมาตรการความปลอดภัยในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัส โคโรน่า 2019 (COVID-19)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/11/งานนำเสนอ1-709x1024.jpg)